Habari Za Kimataifa

Mchujo wa kitaifa wa michezo ya Olimpiki kuandaliwa Eldoret

Sat Apr 23 22:29:56 EAT 2016Riek Machar akosa kufika Juba ilivyotarajiwa

Sat Apr 23 16:06:51 EAT 2016 Prince hakujitia kitanzi

Sat Mar 26 15:00:21 EAT 2016Wasulubiwa kiukweli wakiigiza kifo cha Yesu

Fri Jan 01 09:53:45 EAT 2016Rais Pierre Nkurunziza atishia kupigana na vikosi vya AU

Fri Jan 01 09:16:16 EAT 2016Shughuli ya kuhesabu kura CAR

Fri Dec 25 19:44:18 EAT 2015Pande hasimu zatia mkataka wa maafikiano Sudan Kusini

Sat Dec 12 08:49:09 EAT 2015Ghasia Burundi; Wanamgambo washambulia kambi za jeshi

Tue Jul 14 21:57:22 EAT 2015KAGAME TENA: Bunge la Rwanda lamruhusu Kagame kuwania urais kwa mara ya 3

Wed Jun 10 16:20:48 EAT 2015TUZO KPL: Andika ashinda tuzo la mchezaji bora wa Mei

Tue Jun 09 16:18:19 EAT 2015NIGERIA: Mlipuko wasababisha hasara

Tue Jun 09 15:12:52 EAT 2015SUDAN KUSINI: Baa la njaa lakumba nchi

Fri May 29 15:54:20 EAT 2015 AFRIKA KUSINI: Ziara ya kibiashara ya Rais Kenyatta

Fri May 29 15:50:14 EAT 2015BURUNDI: Kiongozi wa upinzani azikwa

Fri May 29 15:28:05 EAT 2015BURUND: Kambi ya wakimbizi yafurika kutokana na vita

Wed May 27 15:30:50 EAT 2015RWANDA: Wakazi wataka Kagame awanie urais tena

Fri May 22 14:08:51 EAT 2015MZOZO BURUNDI: EAC yataka uchaguzi uhairishwe Burundi